എൻ.ഡി.എ മൂവാറ്റുപുഴ നിയോജകമണ്ഡലത്തിൽ ഒന്നാം ഘട്ട സ്ഥാനാർത്ഥി പ്രഖ്യാപനം നടത്തി.
മൂവാറ്റുപുഴ: മൂവാറ്റുപുഴ നിയോജകമണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ പഞ്ചായത്തുകൾ, ബ്ലോക്ക് ഡിവിഷനുകൾ നഗരസഭ എന്നിവടങ്ങളിലേക്കുള്ള സ്ഥാനാർഥികളെ സംബന്ധിച്ച് ആദ്യ പട്ടിക പുറത്ത് വിട്ട് എൻ.ഡി.എ
*ബ്ലോക്ക് ഡിവിഷൻ*
പായിപ്ര 02 – എം.എൻ ശിവദാസ്
മുളവൂർ 03 – സനിലൻ കെ.എം
അഞ്ചൽപ്പെട്ടി 04 – ജൂലി ക്ലീറ്റസ്
ആയവന 05 – എൻ എസ്.ഹർഷൻ
കലൂർക്കാട് 06 – അഖിൽ സുരേന്ദ്രൻ
മഞ്ഞള്ളൂർ 07 -ഷീജ സുധീഷ്
അവോലി 08 -ഷാജൻ കെ കെ
ആരക്കുഴ 10 – അജയകുമാർ വി
മാറാടി 11 – ലീന സജിമോൻ
മേക്കടമ്പ് 12 – അനു കൃഷ്ണദാസ്
*പായിപ്ര പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 1 -ഗീത വിജയകുമാർ
വാർഡ് 2 – ഇ റ്റി ജയേഷ്
വാർഡ് 5 – എം. ഇ രാജൻ
വാർഡ് 6 – സുഷമ രാജൻ
വാർഡ് 7 -സുരാജ് കെ രാജൻ
വാർഡ് 15 – അനു പ്രമോദ്
വാർഡ് 17- പ്രശാന്ത് കെ എസ്
വാർഡ് 21 – പത്മിനി ഗോപാലകൃഷ്ണൻ
വാർഡ് 22- വിനു റ്റി എം
*വാളകം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 1- ശാരദ ബാലകൃഷ്ണൻ
വാർഡ് 2- നിത മോൾ
വാർഡ് 3- എ എസ് വിജുമോൻ
വാർഡ് 4- ആതിര സിജു
വാർഡ് 5- നന്ദൻ ടി കെ
വാർഡ് 6- അതുൽ സജീവൻ
വാർഡ് 7 – സീമ അശോകൻ
വാർഡ് 8- റെജി പി കെ
വാർഡ് 11 – അജിത സുരേഷ്
വാർഡ് 12 – സനൽ കുട്ടപ്പൻ
വാർഡ് 13 – കൃഷ്ണൻകുട്ടി കെ എൻ
വാർഡ് 14- സൗമ്യ അജി
*ആയവന പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 2- ഷിബു റ്റി എ
വാർഡ് 3 – നന്ദന രാജേഷ്
വാർഡ് 4- സൂര്യ രാജേഷ്
വാർഡ് 5 -സുജിൻ വി ആർ
വാർഡ് 8- മനോജ് സി ഇ
വാർഡ് 10 -സുരേഷ് എൻ കെ
വാർഡ് 12 -ശൈന മോഹൻദാസ്
വാർഡ് 13 -അഭിജിത് സാബു
വാർഡ് 14- രതീഷ് വി ആർ
*പോത്താനിക്കാട് പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 3 -ബിന്ദു ഷാജി
വാർഡ് 5 -പി വി മാത്യു
വാർഡ്-8- ബേബി ജോസഫ്
വാർഡ് 11 ഷിബു സി കൂറുമ്പൻ
വാർഡ് 12 സജിനി എസ്
വാർഡ് 13 ഷാജി എ ആർ
*പൈങ്ങോട്ടൂർ പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 2 -സജീവൻ പി എസ്
വാർഡ് 3 -ജെബിൻ ടി കെ
വാർഡ് നാല്- അജിത കുമാരി
വാർഡ് 5- ഷീന ദീപൻ
വാർഡ് 6 -രാജൻ വിഎസ്
വാർഡ് 8- മായാ സിജു
വാർഡ് 11 -രാമചന്ദ്രൻ കേശവൻ
വാർഡ് 12 റിനി ശശി
വാർഡ് 13 വിനു മോഹൻ
*കലൂർക്കാട് പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 1 സുമിത സാബു
വാർഡ് 2 സനിമോൾ വി റ്റി
വാർഡ് 3 ഓമനാ ശിവൻ
വാർഡ് 4 സൗമ്യ രാഖിൽ
വാർഡ് 5 പ്രിൻസ് സി ആർ
വാർഡ് 6 അനു ജോൺ
വാർഡ് 7 തമ്പികുട്ടൻ
വാർഡ് 8 ശശികല സുരേന്ദ്രൻ
വാർഡ് 9 സീമോൾ ബൈജു
വാർഡ് 10 വിഷ്ണു
വാർഡ് 12 ബിനു എം വി
വാർഡ് 13 രശ്മി ദാമോദരൻ
*മഞ്ഞള്ളൂർ പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 2 -മഞ്ചേഷ് ഇ ആർ
വാർഡ് 3 പ്രശാന്ത് കെ എസ്
വാർഡ് 5 ബിജു ബാലൻ
വാർഡ് 6 ഷീല ഗോപൻ
വാർഡ് 8 റെനി മധു
വാർഡ് 9 രാജേന്ദ്രൻ എൻ
വാർഡ് 10 പ്രതീഷ് സി പി
വാർഡ് 13 സിൽജിത്ത് രാജു
*അവോലി പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 2 മനോജ് കെ വി
വാർഡ് 3 ശിവൻ പാല
വാർഡ് 4 രാജി രാജൻ
വാർഡ് 5 വാസന്തി സദാശിവൻ
വാർഡ് 7 വത്സമ്മ ചന്ദ്രൻ
വാർഡ് 12 കൃഷ്ണകുമാർ
വാർഡ് 13 നിർമ്മലൻ
വാർഡ് 14 സതീശൻ
*മാറാടി പഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 1 അനീഷ് പി ഡി
വാർഡ് 2 അജീഷ് എ
വാർഡ് 3 മിനി പാർത്ഥസാരഥി
വാർഡ് 4 രാജു കെ എൻ
വാർഡ് 8 നിർമ്മല ചന്ദ്രൻ
*ആരക്കുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 1 ബിജു രാജപ്പൻ
വാർഡ് 8 സിനോജ് മധുസൂദനൻ
വാർഡ് 9 ജിജി കൃഷ്ണൻ
*പാലക്കുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്*
വാർഡ് 2 അജിത കുമാരി
വാർഡ് 3 ഷാജി പ്രഭാകരൻ
വാർഡ് 4 അനൂപ് എം എസ്
വാർഡ് 5 അരുൺ എസ് ശശിധരൻ
വാർഡ് 7 അജീഷ് തങ്കപ്പൻ
വാർഡ് 8 അജിമോൾ വി എ
വാർഡ് 13 മുരളീധരൻ
*മൂവാറ്റുപുഴ മുനിസിപ്പാലിറ്റി*
വാർഡ് 7 ആശാ അനിൽ
വാർഡ് 13 -പി ജെ ഇന്ദിരാ ദേവി
വാർഡ് 19 -പ്രീത വി ദേവ്
വാർഡ് 20- സുധ സി എം
വാർഡ് 23 -ബിന്ദു സുരേഷ് കുമാർ
വാർഡ് 26- പി പ്രേംചന്ദ്